| Tên thương hiệu: | LG LCD |
| Số mẫu: | LM181E05-C4M2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM181E05-C4M2 18.1 inch 1280 * 1024 LCD Screen Module
LM181E05-C4M2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM181E05-C4M2 |
| Kích thước đường chéo | 18.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 90PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 359.04 ((W) × 287.232 ((H) mm |
| Mở Bezel | 366.0 ((W) × 294.2 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 389 ((W) × 317.2 ((H) × 27.5 ((D) |
| Độ sáng | 250 (Typ.) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 67% NTSC |
| Vật thể | 3.10/3.26Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 350: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Phản ứng | 20/30 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Đèn hậu | 6 PC CCFL, 30K giờ, Không lái xe |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LM181E05-C4M2 18.1 inch 1280 * 1024 LCD Screen Module | |
LM181E05-C4M2 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM181E05-C4M2 Màn hình LCD Thuế và phí:
LM181E05-C4M2 LCD Panel FAQ:
Q: Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa của tôiLM181E05-C4M2 ?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.thông qua DHL,UPS,Fedex và EMS, bao bì rất an toàn và mạnh mẽ.
Hỏi: dài bao lâu?bảo hành ofLG LM181E05-C4M2 ?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM181E05-C4M2 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi trang web đơn đặt hàng của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM181E05-C4M2?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá