| Tên thương hiệu: | LG LCD |
| Số mẫu: | LM181E05-C3 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM181E05-C3 18.1 inch 1280 * 1024 LCD Screen Module
LM181E05-C3 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM181E05-C3 |
| Kích thước đường chéo | 18.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 90PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 359.04 ((W) × 287.232 ((H) mm |
| Mở Bezel | 366.0 ((W) × 294.2 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 389 ((W) × 317.2 ((H) × 27.5 ((D) mm |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 13%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 3501 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 20/30 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 67%NTSC |
| Loại đèn | 6 PCCCFL, 30K giờ, Không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 3.10/3.26Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM181E05-C3 18.1 inch 1280 * 1024 LCD Screen Module | |
LM181E05-C3 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM181E05-C3 Màn hình LCD Thuế và phí:
LM181E05-C3 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi không tìm thấy màn hình LCD tôi đang tìm kiếm trên trang web, tôi nên làm gì?
A: Bạn có thể cho chúng tôi một số hình ảnh, chúng tôi có rất nhiều LCD ra khỏi kệ.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâuLM181E05-C3?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán choLM181E05-C3?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLM181E05-C3với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá