| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | TX07D09VM1CAB |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Công Đoàn Phương Tây |
NE140QUM-N62 màn hình LCD 4K 14,0 inch cho máy tính xách tay
NE140QUM-N62 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | NE140QUM-N62 |
| Kích thước đường chéo | 14.0" |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 315PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 309.31 ((W) × 173.99 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 315.01 ((W) × 195.67 ((H) × 2.3 ((D) mm |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Màu hỗ trợ | 1.06B 100% DCI-P3 |
| Phong cách biểu mẫu | Mỏng (PCBA phẳng, T≤3,2mm) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Nguồn ánh sáng | WLED [10S8P], 15K giờ, với trình điều khiển LED |
| Được thiết kế cho | Máy tính xách tay |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (4 làn đường), eDP1.4, HBR2 (5.4G / làn đường)40 pin Connector |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
NE140QUM-N62 màn hình LCD
![]()
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn NE140QUM-N62?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?NE140QUM-N62bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiNE140QUM-N62?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá