| Tên thương hiệu: | LG LCD |
| Số mẫu: | LM181E1-H2MN |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM181E1-H2MN 18.1 inch LCD Panel 1280*1024 Màn hình LCD
LM181E1-H2MN LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG LCD Inc. |
| Mô hình P/N | LM181E1-H2MN |
| Kích thước đường chéo | 18.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 90PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 359.04 ((W) × 287.232 ((H) mm |
| Mở Bezel | 363.5 ((W) × 292.0 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 412.5 ((W) × 333 ((H) × 23,3 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 2501 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/70/70 (loại) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 20/30 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 46%NTSC |
| Loại đèn | 4 PCCCFL, 20K giờ, Không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 2.84kg (tối đa) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 26 pin |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM181E1-H2MN 18.1 inch LCD Panel 1280*1024 Màn hình LCD | |
LM181E1-H2MN LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM181E1-H2MN Màn hình LCD Thuế và phí:
LM181E1-H2MN LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaLM181E1-H2MN?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?s fhoặcLG Display LM181E1-H2MN?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?LM181E1-H2MNbằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa của tôiLM181E1-H2MN?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.via DHL,UPS,Fedex và EMS.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá