| Tên thương hiệu: | LG LCD |
| Số mẫu: | LM181E1-B2MN |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM181E1-B2MN 18.1 inch LCD Panel 1280*1024 Màn hình LCD
LM181E1-B2MN LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG LCD Inc. |
| Mô hình P/N | LM181E1-B2MN |
| Kích thước đường chéo | 18.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 90PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 359.04 ((W) × 287.232 ((H) mm |
| Mở Bezel | 363.5 ((W) × 292.0 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 413 × 333 × 23,3 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 165 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 250: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/70/70 (loại) |
| Phản ứng | 20/30 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 52%NTSC |
| Đèn hậu | 4 PCCCFL, 30K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 2.84kg (tối đa) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 26 chân |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LM181E1-B2MN 18.1 inch LCD Panel 1280*1024 Màn hình LCD | |
LM181E1-B2MN LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM181E1-B2MN Màn hình LCD Thuế và phí:
LM181E1-B2MN LCD Panel FAQ:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLM181E1-B2MN?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLM181E1-B2MN?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM181E1-B2MN?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM181E1-B2MN bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá