| Tên thương hiệu: | LG LCD |
| Số mẫu: | LM171WX3-TLB1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM171WX3-TLB1 17,1 inch màn hình bảng điều khiển TFT-LCD
LM171WX3-TLB1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM171WX3-TLB1 |
| Kích thước đường chéo | 17.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1440 ((RGB) × 900, WXGA + 99PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 367.2 ((W) × 229.5 ((H) mm |
| Mở Bezel | 370.6 ((W) × 232.9 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 389.2 ((W) × 254.5 ((H) × 12 ((D) mm |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 80/80/75/85 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 60%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 1.36/1.43Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Bề mặt | Nhấp nháy (sương mù 0%) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 2/6 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Loại đèn | 2 chiếc CCFL, 40k giờ, không có tài xế |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM171WX3-TLB1 17,1 inch màn hình bảng điều khiển TFT-LCD | |
LM171WX3-TLB1 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM171WX3-TLB1 Màn hình LCD Thuế và phí:
LM171WX3-TLB1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLM171WX3-TLB1với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM171WX3-TLB1 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM171WX3-TLB1 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM171WX3-TLB1 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá