| Tên thương hiệu: | LG LCD |
| Số mẫu: | LM171WX3-TLA3 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM171WX3-TLA3 17,1 inch 30pin màn hình LCD
LM171WX3-TLA3 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM171WX3-TLA3 |
| Kích thước đường chéo | 17.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1440 ((RGB) × 900, WXGA + 99PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 367.2 ((W) × 229.5 ((H) mm |
| Mở Bezel | 370.6 ((W) × 232.9 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 389.2 ((W) × 254.5 ((H) × 12 ((D) mm |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 80/80/75/85 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 60%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 1.36/1.43Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 12%), lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 2/6 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Loại đèn | 2 chiếc CCFL, 40k giờ, không có tài xế |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM171WX3-TLA3 17,1 inch 30pin màn hình LCD | |
LM171WX3-TLA3 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM171WX3-TLA3 Màn hình LCD Thuế và phí:
LM171WX3-TLA3 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLM171WX3-TLA3 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLM171WX3-TLA3 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không? LM171WX3-TLA3bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá