| Tên thương hiệu: | LG LCD |
| Số mẫu: | LM171WX3-TLA1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM171WX3-TLA1 17,1 inch 1440 * 900 màn hình màn hình LCD
LM171WX3-TLA1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM171WX3-TLA1 |
| Kích thước đường chéo | 17.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1440 ((RGB) × 900, WXGA + 99PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 367.2 ((W) × 229.5 ((H) mm |
| Mở Bezel | 370.6 ((W) × 232.9 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 389.2 × 254,5 × 12 (H × V × D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 12%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/75/85 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 2/6 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 60%NTSC |
| Đèn hậu | 2 PCCCFL, 40K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 1.36/1.43Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LM171WX3-TLA1 17,1 inch 1440 * 900 màn hình màn hình LCD | |
LM171WX3-TLA1 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM171WX3-TLA1 Màn hình LCD Thuế và phí:
LM171WX3-TLA1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLM171WX3-TLA1?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LM171WX3-TLA1?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM171WX3-TLA1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá