| Tên thương hiệu: | IVO |
| Số mẫu: | E102AWF6 R1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
E102AWF6 R1 10.2 inch 1920 * 532 màn hình LCD
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | IVO |
| Mô hình P/N | E102AWF6 R1 |
| Kích thước đường chéo | 10.2" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOG |
| Nghị quyết | 1920×532 ((RGB) 195PPI |
| Định dạng pixel | Dải ngang RGB |
| Khu vực hoạt động | 248.832 ((W) ×68.9472 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 255.332 ((W) × 79.05 ((H) × 0.77 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | 0.25+0.25 mm |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 36.0g (tối đa) |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng (3H), Phản xạ 5,5% (tối đa) |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 25 (tối đa) ((Tr+Td) |
| Khả năng truyền | 3.3% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| IC trình điều khiển | COGBin-in HX82102-A-LT+ HX8689-A-LT |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit) + SPI, 60 pinFPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3/5.7/-5.7/18/-11V (Loại) ((VCC/VSP/VSN/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C |
E102AWF6 R1 màn hình LCD
![]()
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánE102AWF6 R1?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaE102AWF6 R1?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?E102AWF6 R1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiE102AWF6 R1với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá