| Tên thương hiệu: | LG LCD |
| Số mẫu: | LM171W02-A4M1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM171W02-A4M1 17,1 inch màn hình LCD 1440 * 900 TFT LCD Panel
LM171W02-A4M1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM171W02-A4M1 |
| Kích thước đường chéo | 17.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1440 ((RGB) × 900, WXGA + 99PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 367.2 ((W) × 229.5 ((H) mm |
| Mở Bezel | 371.2 ((W) × 233.6 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 395 ((W) × 256.4 ((H) × 11.5 ((D) mm |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 60/60/45/45 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Hiển thị màu sắc | 262K 61%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 1.22/1.25Kgs (Loại./Max.) |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 3501 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 7/18 (Loại) ((Tr/Td) |
| Loại đèn | 2 chiếc CCFL, 40k giờ, không có tài xế |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | TMDS liên kết duy nhất, 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM171W02-A4M1 17,1 inch màn hình LCD 1440 * 900 TFT LCD Panel | |
LM171W02-A4M1 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM171W02-A4M1 Màn hình LCD Thuế và phí:
LM171W02-A4M1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLM171W02-A4M1?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLM171W02-A4M1với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không? LM171W02-A4M1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLM171W02-A4M1?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá