| Tên thương hiệu: | LG LCD |
| Số mẫu: | LM171W02-A4K2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM171W02-A4K2 17,1 inch 1440 * 900 màn hình LCD TFT
LM171W02-A4K2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG LCD |
| Mô hình P/N | LM171W02-A4K2 |
| Kích thước đường chéo | 17.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1440 ((RGB) × 900, WXGA + 99PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 367.2 ((W) × 229.5 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| góc nhìn | - |
| Phản ứng | - |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | Giao truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K |
| Đèn hậu | 2 PCSCCFL |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | - |
| Loại tín hiệu | TMDS liên kết duy nhất |
| LM171W02-A4K2 17,1 inch 1440 * 900 màn hình LCD TFT | |
LM171W02-A4K2 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM171W02-A4K2 Màn hình LCD Thuế và phí:
LM171W02-A4K2 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào để đặt LCDLM171W02-A4K2 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T / T, Western Union, PAYPAL
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LG?LM171W02-A4K2?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Hỏi: Làm sao tôi có thể đặt hàng nếu tôi không biết số bảng LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Hỏi: Anh thử tấm LCD được không?LM171W02-A4K2trước khi vận chuyển?
A: Vâng, tất nhiên, tất cả các tấm LCD của chúng tôi đều được kiểm tra trước khi vận chuyển, đừng lo.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá