LM170E03-TLL2 17.0 inch LCD Module 1280*1024 Màn hình LCD
Tên thương hiệu: LG LCD
Số mẫu: LM170E03-TLL2
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Trung Quốc
Tên mô hình:
LM170E03-TLL2
Kích thước đường chéo:
17.0"
Nghị quyết:
1280 ((RGB) × 1024, SXGA 96PPI
Khu vực hoạt động:
337,92(Rộng)×270,336(Cao) mm
Kích thước phác thảo:
358,5×296,5×16,5 (H×V×D)
Độ sáng:
300 cd/m² (Điển hình)
Độ sâu màu sắc:
16.7M 72%NTSC
góc nhìn:
80/80/75/85 (loại) ((CR≥10)
Trọng lượng bảng điều khiển:
1,60/1,68Kg (Loại/Tối đa)
Giao diện tín hiệu:
LVDS (2 ch, 8-bit), Connector30 chân
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
LM170E03-TLL2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu LG LCD
Mô hình P/N LM170E03-TLL2 3 Tương thích
Kích thước đường chéo 17.0"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 96PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 337.92 ((W) × 270.336 ((H) mm
Mở Bezel 341.6 ((W) × 274.0 ((H) mm
Khung (mm) 358.5 × 296.5 × 16.5 (H × V × D)
Điều trị Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 300 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 800: 1 (Typ.) (TM)
góc nhìn 80/80/75/85 (loại) ((CR≥10)
Phản ứng 1.2/3.8 (Typ.) ((Tr/Td) ms
Tầm nhìn tốt tại 12 giờ.
Chế độ làm việc TN, thường màu trắng, truyền
Độ sâu màu sắc 16.7M 72%NTSC
Đèn hậu 4 PCCCFL, 50K giờ, Không lái xe
Vật thể 1.60/1.68Kgs (Loại./Tối đa.)
Sử dụng cho Màn hình máy tính để bàn
Tỷ lệ làm mới 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit), Connector30 pin
Cung cấp điện áp 5.0V (Typ.)
Tối đa. Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C
Về chúng tôi - LM170E03-TLL2 LCD Panel:
Danh sách đầy đủ:
cam kết dịch vụ khách hàng:
Chuyên môn hỗ trợ kỹ thuật:
Liên hệ với chúng tôi:
LM170E03-TLL2 LCD Panel Xuất và gói:LM170E03-TLL2 17.0 inch LCD Module 1280*1024 Màn hình LCD 0
LM170E03-TLL2 màn hình LCD đóng gói vận chuyển:
Vật liệu đóng gói:
Tùy chọn vận chuyển:
Theo dõi và giao hàng:
LM170E03-TLL2 Màn hình LCD Thuế và phí:
Không có chi phí bổ sung từ chúng tôi:
Thuế và thuế nhập khẩu:
Thông tin vận chuyển:
Thời gian giao hàng kéo dài:
LM170E03-TLL2 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LM170E03-TLL2?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu LM170E03-TLL2 ?
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%