| Tên thương hiệu: | LG LCD |
| Số mẫu: | LM170E03-TLH3 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM170E03-TLH3 17.0 inch 1280 * 1024 màn hình LCD
LM170E03-TLH3 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM170E03-TLH3 3 Tương thích |
| Kích thước đường chéo | 17.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 96PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 337.92 ((W) × 270.336 ((H) mm |
| Mở Bezel | 341.6 ((W) × 274.0 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 358.5 ((W) × 296.5 ((H) × 16.5 ((D) mm |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 85/85/75/85 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 71%NTSC |
| 60Hz | 60Hz |
| Trọng lượng | 1.89/1.99Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 1.2/3.8 (Loại) ((Tr/Td) |
| Loại đèn | 2 chiếc CCFL, 50k giờ, không lái xe |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM170E03-TLH3 17.0 inch 1280 * 1024 màn hình LCD | |
LM170E03-TLH3 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM170E03-TLH3 Màn hình LCD Thuế và phí:
LM170E03-TLH3 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLM170E03-TLH3?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM170E03-TLH3?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM170E03-TLH3bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLM170E03-TLH3với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá