LM170E03-TLGD gốc trong kho màn hình LCD 17,0 inch
Tên thương hiệu: LG LCD
Số mẫu: LM170E03-TLGD
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Trung Quốc
Tên mô hình:
LM170E03-TLGD
Kích thước đường chéo:
17.0"
Nghị quyết:
1280 ((RGB) × 1024, SXGA 96PPI
Khu vực hoạt động:
337,92(Rộng)×270,336(Cao) mm
Phân đồ (mm):
358,5 × 296,5 × 16,5 (H×V×D)
Độ sáng:
300 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
1000 : 1 (Điển hình) (TM)
Ứng dụng:
Màn hình máy tính để bàn
góc nhìn:
85/85/75/85 (Loại.)(CR ≥10)
Loại giao diện:
LVDS (2 ch, 8 bit), Đầu nối 30 chân
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
LM170E03-TLGD LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu LG Display
Mô hình P/N LM170E03-TLGD 3 tương thích
Kích thước đường chéo 17.0"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 96PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 337.92 ((W) × 270.336 ((H) mm
Mở Bezel 341.6 ((W) × 274.0 ((H) mm
Phân đồ (mm) 358.5 × 296.5 × 16.5 (H × V × D)
Điều trị Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 300 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 1000: 1 (Typ.) (TM)
góc nhìn 85/85/75/85 (loại) ((CR≥10)
Phản ứng 1.2/3.8 (Typ.) ((Tr/Td) ms
Tầm nhìn tốt tại 6 giờ.
Chế độ làm việc TN, thường màu trắng, truyền
Độ sâu màu sắc 16.7M 71%NTSC
Đèn hậu 4 PCCCFL, 50K giờ, Không lái xe
Vật thể 1.60/1.68Kgs (Loại./Tối đa.)
Sử dụng cho Màn hình máy tính để bàn
Tỷ lệ làm mới 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân
Cung cấp điện áp 5.0V (Typ.)
Tối đa. Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C
Về chúng tôi - LM170E03-TLGD LCD Panel:
Danh sách đầy đủ:
cam kết dịch vụ khách hàng:
Chuyên môn hỗ trợ kỹ thuật:
Liên hệ với chúng tôi:
LM170E03-TLGD LCD Panel Xuất và gói:LM170E03-TLGD gốc trong kho màn hình LCD 17,0 inch 0
LM170E03-TLGD màn hình LCD đóng gói vận chuyển:
Vật liệu đóng gói:
Tùy chọn vận chuyển:
Theo dõi và giao hàng:
LM170E03-TLGD Mức giá và phí màn hình LCD:
Không có chi phí bổ sung từ chúng tôi:
Thuế và thuế nhập khẩu:
Thông tin vận chuyển:
Thời gian giao hàng kéo dài:
LM170E03-TLGD LCD Panel FAQ:
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM170E03-TLGD ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM170E03-TLGD ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM170E03-TLGD bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%