| Tên thương hiệu: | LG LCD |
| Số mẫu: | LM170E03-TLG2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM170E03-TLG2 17.0 inch LCD Panel 1280 * 1024 màn hình LCD
LM170E03-TLG2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG LCD |
| Mô hình P/N | LM170E03-TLG2 3 Tương thích |
| Kích thước đường chéo | 17.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 96PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 337.92 ((W) × 270.336 ((H) mm |
| Mở Bezel | 341.6 ((W) × 274.0 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 358.5 ((W) × 296.5 ((H) × 16.5 ((D) |
| Độ sáng | 300 (thường) (cd/m2) |
| góc nhìn | 80/80/75/85 (loại) ((CR≥10) |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 72% NTSC |
| Vật thể | 1.60/1.80Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Phản ứng | 1.2/3.8 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Đèn hậu | 4 PC CCFL, 50K giờ, Không lái xe |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LM170E03-TLG2 17.0 inch LCD Panel 1280 * 1024 màn hình LCD | |
LM170E03-TLG2 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM170E03-TLG2 Màn hình LCD Thuế và phí:
LM170E03-TLG2 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào để oĐỏrLG LM170E03-TLG2?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, PAYPAL, Western Union.
Hỏi: Khi nào tôi sẽ gửi đơn hàng của tôiLM170E03-TLG2?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có thể kiểm tra17.0bảng điều khiển LCD inchLM170E03-TLG2trước khi vận chuyển ?
A: Đừng lo, màn hình LCD LG LM170E03-TLG2 của chúng tôi đã được kiểm tra trước khi vận chuyển
Q: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho bảng LCD của tôiLM170E03-TLG2?
A: Có, nhưng bạn cần để lại tin nhắn cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá