| Tên thương hiệu: | LG LCD |
| Số mẫu: | LM170E02-TLA2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM170E02-TLA2 17.0 inch LCD Panel 1280 * 1024 màn hình LCD
LM170E02-TLA2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG LCD |
| Mô hình P/N | LM170E02-TLA2 |
| Kích thước đường chéo | 17.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 96PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 337.92 ((W) × 270.336 ((H) mm |
| Mở Bezel | 341.5 ((W) × 274.0 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 354.9 × 290,3 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 700: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/75/85 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 6/2 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.2M 72%NTSC |
| Đèn hậu | CCFL, 50K giờ, Không có tài xế |
| Vật thể | 1.89Kgs (Typ.) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LM170E02-TLA2 17.0 inch LCD Panel 1280 * 1024 màn hình LCD | |
LM170E02-TLA2 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM170E02-TLA2 Màn hình LCD Thuế và phí:
LM170E02-TLA2 LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaLM170E02-TLA2?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM170E02-TLA2?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM170E02-TLA2 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.LM170E02-TLA2Bây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá