| Tên thương hiệu: | LG LCD |
| Số mẫu: | LM170E01-TLC1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM170E01-TLC1 17.0 inch LCD Panel 1280 * 1024 màn hình LCD
LM170E01-TLC1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG. |
| Mô hình P/N | LM170E01-TLC1 |
| Kích thước đường chéo | 17.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 96PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 337.92 ((W) × 270.336 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| góc nhìn | - |
| Phản ứng | - |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.2M 72%NTSC |
| Đèn hậu | CCFL |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LM170E01-TLC1 17.0 inch LCD Panel 1280 * 1024 màn hình LCD | |
LM170E01-TLC1 màn hình LCD![]()
LM170E01-TLC1 Màn hình LCD Thuế và phí:
LM170E01-TLC1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào để oĐỏrLG LM170E01-TLC1?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, PAYPAL, Western Union.
Hỏi: Khi nào tôi sẽ gửi đơn hàng của tôiLM170E01-TLC1?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có thể kiểm tra17.0bảng điều khiển LCD inchLM170E01-TLC1trước khi vận chuyển ?
A: Đừng lo lắng, LG lcdLM170E01-TLC1 của chúng tôi đã được thử nghiệm trước khi vận chuyển
Q: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho bảng LCD của tôiLM170E01-TLC1?
A: Có, nhưng bạn cần để lại tin nhắn cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá