| Tên thương hiệu: | LG LCD |
| Số mẫu: | LM170E01-TLB5 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM170E01-TLB5 17.0 inch LCD Panel 1280 * 1024 màn hình LCD
LM170E01-TLB5 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG. |
| Mô hình P/N | LM170E01-TLB5 |
| Kích thước đường chéo | 17.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 96PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 337.92 ((W) × 270.336 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| góc nhìn | - |
| Phản ứng | - |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.2M |
| Đèn hậu | CCFL |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LM170E01-TLB5 17.0 inch LCD Panel 1280 * 1024 màn hình LCD | |
LM170E01-TLB5 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM170E01-TLB5 Màn hình LCD Thuế và phí:
LM170E01-TLB5 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.LM170E01-TLB5nKhi nào anh sẽ vận chuyển hàng?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choLM170E01-TLB5?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM170E01-TLB5 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Q: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôiLM170E01-TLB5với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá