| Tên thương hiệu: | LG LCD |
| Số mẫu: | LM170E01-TLB4 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM170E01-TLB4 17.0 inch LCD Panel 1280 * 1024 màn hình LCD
LM170E01-TLB4 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG. |
| Mô hình P/N | LM170E01-TLB4 |
| Kích thước đường chéo | 17.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 96PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 337.92 ((W) × 270.336 ((H) mm |
| Mở Bezel | 341.6 ((W) × 274.0 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 358.5 ((W) × 296.5 ((H) × 17.5 ((D) mm |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | - |
| góc nhìn | 70/70/75/65 (loại) |
| Màu hỗ trợ | 16.2M 72% NTSC |
| Trọng lượng | 2.15/2.30Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 7001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 2/6 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [4 bộ], 50K giờ, W/O Driver |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit)30 pin Connector |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM170E01-TLB4 17.0 inch LCD Panel 1280 * 1024 màn hình LCD | |
LM170E01-TLB4 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM170E01-TLB4 Màn hình LCD Thuế và phí:
LM170E01-TLB4 LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaLM170E01-TLB4?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM170E01-TLB4?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM170E01-TLB4 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.LM170E01-TLB4Bây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá