MV270FHM-N30 1920*1080 27.0 inch màn hình LCD cho công nghiệp
Tên thương hiệu: BOE
Số mẫu: MV270FHM-N30
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
MV270FHM-N30
Kích thước đường chéo:
27.0"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1920(RGB)×1080, FHD 81PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
597,888(Rộng)×336,312(C) mm
Độ sâu màu sắc:
16.7M 99%sRGB
Đèn hậu:
WLED [18S4P], 30K giờ, lái xe W/O
Sử dụng cho:
Màn hình máy tính để bàn, Công nghiệp
Điện áp đầu vào:
5.0V (Điển hình)
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
MV270FHM-N30 Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu BOE
Mô hình P/N MV270FHM-N30
Kích thước đường chéo 27.0"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1920 ((RGB) × 1080, FHD 81PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 597.888 ((W) × 336.312 ((H) mm
Mở Bezel -
Đánh dấu Dim. 607.1 ((H) × 354.1 ((V) × 13.2 ((D) mm
Điều trị Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 250 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 10001 (Typ.) (TM)
Xem hướng Đối xứng
Thời gian phản ứng 14 (Loại) ((G đến G)
góc nhìn 89/89/89/89 (loại)
Chế độ hoạt động ADS, thường là màu đen, truyền
Màu hỗ trợ 16.7M 99%sRGB
Nguồn ánh sáng WLED [18S4P], 30K giờ, W/O Driver
Trọng lượng 3.20Kgs (Typ.)
Được thiết kế cho Màn hình máy tính để bàn, công nghiệp
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin
Cung cấp điện 5.0V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
MV270FHM-N30 Chi tiết bao bì:
Túi chống tĩnh:
túi bong bóng chống sốc:
Hộp hộp sạch:
Bọc bọt:
MV270FHM-N30 Giao hàng và gói:
MV270FHM-N30 1920*1080 27.0 inch màn hình LCD cho công nghiệp 0
MV270FHM-N30 Dịch vụ bảo hành:
Chính sách hoàn trả:
Các mặt hàng bị lỗi:
Các mặt hàng không bị lỗi:
Điều kiện hoàn trả:
Sự hài lòng của khách hàng:
MV270FHM-N30 FAQ:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ gửi hàng?MV270FHM-N30?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một số lượng lớnMV270FHM-N30?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu? MV270FHM-N30?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Cách thanh toánMV270FHM-N30?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%