M215HGE-L31 21.5 Inch Original 1920*1080 màn hình LCD
Tên thương hiệu: Chimei Innolux
Số mẫu: M215HGE-L31
MOQ: 1 chiếc
Trung Quốc
Tên mô hình:
M215HGE-L31
Kích thước đường chéo:
21,5"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1920(RGB)×1080, FHD 102PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Được thiết kế cho:
Màn hình máy tính để bàn , công nghiệp
Độ sáng:
250 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
1000 : 1 (Điển hình) (TM)
Thời gian đáp ứng:
3,5/1,5 (Điển hình)(Tr/Td) mili giây
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
M215HGE-L31 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu Chimei Innolux
Mô hình P/N M215HGE-L31
Kích thước đường chéo 21.5"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1920 ((RGB) × 1080, FHD 102PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 476.64 ((W) × 268.11 ((H) mm
Mở Bezel 479.8 ((W) × 271.3 ((H) mm
Đánh dấu Dim. 495.6 × 292.2 × 11.5 (H × V × D)
Điều trị Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 250 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 1000: 1 (Typ.) (TM)
Xem hướng 6 giờ.
Thời gian phản ứng 3.5/1.5 (Typ.) ((Tr/Td) ms
góc nhìn 85/85/80/80 (loại) ((CR≥10)
Chế độ hoạt động TN, thường màu trắng, truyền
Màu hỗ trợ 16.7M 72% NTSC
Nguồn ánh sáng 4 dây WLED, 40K giờ, Không Driver
Trọng lượng 10,72±0,17kg
Được thiết kế cho Màn hình máy tính để bàn, công nghiệp
Tỷ lệ khung hình 75Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân
Cung cấp điện 5.0V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C
M215HGE-L31 LCD Panel Friendly Reminder:
M215HGE-L31 LCD Panel Xuất và gói:
M215HGE-L31 21.5 Inch Original 1920*1080 màn hình LCD 0
M215HGE-L31 Thông tin vận chuyển và giao hàng:
Chính sách hoàn trả màn hình LCD M215HGE-L31:
Cảm ơn sự hợp tác của bạn. Chúng tôi chúc bạn một trải nghiệm mua sắm dễ chịu!
M215HGE-L31 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiM215HGE-L31?
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnM215HGE-L31?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaM215HGE-L31?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?M215HGE-L31bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%