| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD100IFW1-G00 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
HSD100IFW1-G00 10,1 inch 1024 * 600 màn hình LCD màn hình bảng điều khiển
HSD100IFW1-G00Chi tiết sản phẩm:
| HannStarLCDMàn hình HSD100IFW1-G00 | |
|---|---|
| Thương hiệu bảng điều khiển | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD100IFW1-G00 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 118PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 220.416 ((W) × 129.15 ((H) mm |
| Mở Bezel | 223.42 ((W) × 132.15 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 235 ((W) × 145,8 ((H) × 5,8 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 5/20 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 70/70/50/60 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.2M |
| Nguồn ánh sáng | WLED, với trình điều khiển LED |
| Được thiết kế cho | Netbook PC / Khung ảnh kỹ thuật số / Trình phát DVD di động |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| HSD100IFW1-G00 10,1 inch 1024 * 600 màn hình LCD màn hình bảng điều khiển | |
HSD100IFW1-G00Chiếc màn hình LCD vận chuyển và gói:
![]()
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaHSD100IFW1-G00 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiHSD100IFW1-G00 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánHSD100IFW1-G00 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá