| Tên thương hiệu: | IVO |
| Số mẫu: | LH240Q29-SH02 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Mẫu màn hình LCD gốc 11,6 inch 1366 * 768 M116NWR6 R9
M116NWR6 R9 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | IVO |
| Mô hình P/N | M116NWR6 R9 |
| Kích thước đường chéo | 11.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 135PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 256.125 ((W) × 144 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 278 ((H) × 168 ((V) × 3 ((D) mm |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 10 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 45/45/15/35 (loại) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K 45% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 15K giờ, với LED Driver |
| Phong cách biểu mẫu | Mỏng (PCBA phẳng, T≤3,2mm) |
| Được thiết kế cho | Máy tính xách tay |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (1 Lane), eDP1.2, 30 pin |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
M116NWR6 R9 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
Q: Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa của tôiM116NWR6 R9?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.thông qua DHL,UPS,Fedex và EMS, bao bì rất an toàn và mạnh mẽ.
Hỏi: dài bao lâu?bảo hành ofM116NWR6 R9?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiM116NWR6 R9?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi trang web đơn đặt hàng của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnM116NWR6 R9?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá