| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LS124M5LZ04 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LS124M5LZ04 12.4 inch màn hình màn hình LCD 1920 * 720
LS124M5LZ04 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LS124M5LZ04 |
| Kích thước đường chéo | 12.4 |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 720 165PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 295.2 ((W) × 110.7 ((H) mm |
| Mở Bezel | 296.6 ((W) × 112.1 ((H) mm |
| Khung (mm) | 301.3×125.7×14.85 (H×V×D) |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1500: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 12/12 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | Chế độ mới, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 74% NTSC |
| Đèn hậu | WLED, 10K giờ, với LED Driver |
| Vật thể | 520g (Typ.) |
| Sử dụng cho | Màn hình chiếu sáng cao ngoài trời / Màn hình hiển thị ô tô |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), đầu nối 68 chân |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Mức rung động: 3.0G (29.4 m/s2) |
LS124M5LZ04 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LS124M5LZ04 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LS124M5LZ04?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLS124M5LZ04?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫuLS124M5LZ04?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá