| Tên thương hiệu: | CSOT |
| Số mẫu: | SG2451B03-3 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
SG2451B03-3 màn hình LCD 2K 24,5 inch
SG2451B03-3 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | CSOT |
| Mô hình P/N | SG2451B03-3 |
| Kích thước đường chéo | 24.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 89PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 543.744 ((W) × 302.616 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 552.392 ((W) × 313.44 ((H) × 1.2 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 5.8 (Dạng) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | FFS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.40+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 40,4% (Typ.) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 99% sRGB |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | 0.50Kgs (Typ.) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn / Game |
| Tỷ lệ làm mới | 180Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Chips nguồn COF 6 tích hợp |
| Loại tín hiệu | LVDS (4 ch, 8-bit), 61 chân |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
SG2451B03-3 LCD Panel vận chuyển và gói:
![]()
SG2451B03-3 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi không tìm thấy màn hình LCD tôi đang tìm kiếm trên trang web, tôi nên làm gì?
A: Bạn có thể cho chúng tôi một số hình ảnh, chúng tôi có rất nhiều LCD ra khỏi kệ.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu SG2451B03-3 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Bao lâu bảo hành của SG2451B03-3 ?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn SG2451B03-3 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá