| Tên thương hiệu: | CSOT |
| Số mẫu: | SG2701B02-3 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
27.0 inch SG2701B02-3 màn hình LCD cho màn hình máy tính để bàn
SG2701B02-3 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | CSOT |
| Mô hình P/N | SG2701B02-3 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 81PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 597.888 ((W) × 336.312 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 608.888 × 348.337 × 1.14 (H × V × D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 4000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 5 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | VA, thường là màu đen, truyền. |
| Độ dày thủy tinh | 0.40+0.40 mm |
| Khả năng truyền | 4.4% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 1.07B 99% sRGB |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | 700g (thông thường) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn / Trò chơi |
| Tỷ lệ làm mới | 280Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Chips nguồn COF 6 tích hợp |
| Loại tín hiệu | V-by-One 8 làn, 51 chân |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
SG2701B02-3 LCD Panel vận chuyển và gói:
![]()
SG2701B02-3 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?SG2701B02-3?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnSG2701B02-3?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiSG2701B02-3với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá