| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | MV245FHB-NX1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
MV245FHB-NX1 Màn hình LCD gốc 1920 * 1080
MV245FHB-NX1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | MV245FHB-NX1 |
| Kích thước đường chéo | 24.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 89PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 543.744 ((W) × 302.616 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 551.944 ((H) × 313.216 ((V) × 1.32 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 11001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | - |
| Sự truyền nhiễm | 5.4% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 100% sRGB |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Trọng lượng | TBD |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 75Hz |
| Chi tiết D-IC | COF Được xây dựng trong 4 chip nguồn |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
MV245FHB-NX1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
MV245FHB-NX1 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaMV245FHB-NX1?
Đáp: Tất nhiên rồi!
Q: Tôi có thể thanh toán cho đơn đặt hàng của tôiMV245FHB-NX1Có thẻ tín dụng không?
Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaMV245FHB-NX1?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá