| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | JE123IA-01K |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
JE123IA-01K 12,3 inch 1920 * 720 màn hình TFT-LCD
JE123IA-01K LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | JE123IA-01K |
| Kích thước đường chéo | 12.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 720 166PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 292.608 ((W) × 109.728 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Khung (mm) | 304.108×120.928×1.25 (H×V×D) |
| Điều trị | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | - |
| Khả năng truyền | 3.82% (Typ.) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 68%NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | 130g (Dân loại) |
| Sử dụng cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Tích hợp nguồn COG 3 + 2 chip cổng |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), Connector50 pin |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C |
JE123IA-01K LCD Panel Xuất và gói:
![]()
JE123IA-01K bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?JE123IA-01Kbằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnJE123IA-01K?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiJE123IA-01K?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá