| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | F062A09-6T1 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
F062A09-6T1 6.2 inch 720 * 1520 màn hình TFT-LCD cho điện thoại
F062A09-6T1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | F062A09-6T1 |
| Kích thước đường chéo | 6.2" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1520 270PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 67.608 ((W) × 142.728 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 69.608 ((W) × 148.328 ((H) × 0.3 ((D) mm |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1200: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (Min.) |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.15+0.15 mm |
| Khả năng truyền | 3.99% (Typ.) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | In-Cell Touch, I2C |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COG FT8006P, NT36525, HX83102-D, ILI9881H, S6D7AT0 |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
F062A09-6T1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
F062A09-6T1 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnF062A09-6T1?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiF062A09-6T1với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánF062A09-6T1?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá