| Tên thương hiệu: | Samsung |
| Số mẫu: | TVL-55733GD035J-LW-G-AAN |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LTM340YP03-Q04 34,0 inch 3440*1440 màn hình TFT-LCD
LTM340YP03-Q04 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LTM340YP03-Q04 |
| Kích thước đường chéo | 34" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3440 ((RGB) × 1440 109PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 797.22 ((W) × 333.72 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 804.2 ((W) × 354 ((H) mm |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 100%sRGB |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 4.76Kgs (Typ.) |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 25%) |
| Tỷ lệ tương phản | 30001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | PVA, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 16 (Loại) (G đến G) |
| Loại đèn | 15S4P × 2CN WLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | eDP (4 làn đường), 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
LTM340YP03-Q04 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LTM340YP03-Q04 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LTM340YP03-Q04?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLTM340YP03-Q04 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLTM340YP03-Q04 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá