| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | B080XAN02.0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
B080XAN02.0 7.9 inch 768*1024 tft LCD display module
B080XAN02.0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | B080XAN02.0 |
| Kích thước đường chéo | 7.9" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 768 ((RGB) × 1024, XGA 162PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 119.808 ((W) × 159.744 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 130.6 ((W) × 173.09 ((H) × 4.35 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 600: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K 50%NTSC |
| Đèn hậu | 4S5PWLED, 5K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 90.0g (tối đa) |
| Sử dụng cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), 35 chân |
| Cung cấp điện áp | 3.7V (Như) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
B080XAN02.0 LCD Panel Xuất và đóng gói:
![]()
B080XAN02.0 FAQ về màn hình LCD:
Q: Bao lâu bảo hành củaB080XAN02.0?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnB080XAN02.0?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiB080XAN02.0?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?B080XAN02.0bằng thẻ tín dụng?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá