| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | B080XAN01.0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
B080XAN01.0 Màn hình LCD di động 7,9 inch cho laptop
B080XAN01.0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | B080XAN01.0 |
| Kích thước đường chéo | 7.9" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 768 ((RGB) × 1024, XGA 162PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 119.808 ((W) × 159.744 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 262K 50%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 65.0/70.0g (Loại./Tối đa.) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Loại đèn | 6 dây WLED, 10K giờ, Không lái xe |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Pad & Tablet |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), 32 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
B080XAN01.0 LCD Panel Xuất và đóng gói:
![]()
B080XAN01.0 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiB080XAN01.0?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?B080XAN01.0?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánB080XAN01.0?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?B080XAN01.0bằng thẻ tín dụng?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá