| Tên thương hiệu: | Chimei Innolux |
| Số mẫu: | ZJ090NA-03C |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Công Đoàn Phương Tây |
ZJ090NA-03C 9.0 inch 800 * 480 màn hình LCD màn hình lcd
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Chimei Innolux |
| Mô hình P/N | ZJ090NA-03C |
| Kích thước đường chéo | 9.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 104PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 198 ((W) × 111,696 ((H) mm |
| Mở Bezel | 201.0 ((W) × 114.7 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 211.1 × 126,5 × 6,2 (H × V × D) |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 10/15 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| góc nhìn | 70/70/50/70 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 50% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | 3S11P WLED, 20K giờ, Không lái xe |
| Trọng lượng | 253g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | RGB song song (1 ch, 8-bit), 50 pin FPC |
| Cung cấp điện | 3.3/10.4/17.0/-5.0V (Loại) ((DVDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 80 °C |
ZJ090NA-03C màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnZJ090NA-03C?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiZJ090NA-03Cvới giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánZJ090NA-03C?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá