| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM215WF3-SDDF |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Công Đoàn Phương Tây |
LM215WF3-SDDF 21,5 inch 1080p màn hình LCD màn hình lcd
LM215WF3-SDDF LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM215WF3-SDDF |
| Kích thước đường chéo | 21.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 102PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 475.2 ((W) × 267.3 ((H) mm |
| Mở Bezel | 477.6 ((W) × 269.7 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 528.3 ((W) × 318.765 ((H) × 11.05 ((D) mm |
| Độ sáng | 415 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 100% sRGB |
| Trọng lượng | 2.05/2.15Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Phản xạ chống |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 6.5/7.5 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nguồn ánh sáng | WLED [6 dây], 30K giờ, W / O Driver |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (2 Lanes)32 pin Connector |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
LM215WF3-SDDF LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM215WF3-SDDFbằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM215WF3-SDDF?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM215WF3-SDDF?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM215WF3-SDDF?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá