| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | F063A05-601 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Công Đoàn Phương Tây |
F063A05-601 6,3 inch 720 * 1520 màn hình LCD cho điện thoại di động
F063A05-601 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | F063A05-601 |
| Kích thước đường chéo | 6.3 |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1520 268PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) × 143.64 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 69.84 ((W) × 148.54 ((H) × 0.3 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (Min.) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | 0.15+0.15 mm |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 69%NTSC |
| Tần số | - |
| Trọng lượng | 0.52±0.05kg |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 12001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Khả năng truyền | 4.17% (Typ.) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy di động |
| IC trình điều khiển | COGSuggest OTM1901A, ILI7807D-02, HX8399-C |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
F063A05-601 Bảng LCD Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánF063A05-601?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaF063A05-601?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?F063A05-601?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá