| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD058BHW1-P00 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Công Đoàn Phương Tây |
HSD058BHW1-P00 5.9 inch 720 * 1512 màn hình LCD
HSD058BHW1-P00 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD058BHW1-P00 |
| Kích thước đường chéo | 5.9" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1512 286PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 63.936 ((W) × 134.266 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 65.936 ((W) × 140.156 ((H) × 0.8 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | 0.40+0.40 mm |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Tần số | - |
| Trọng lượng | - |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | IPS Pro, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Khả năng truyền | 3.2% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy cầm tay & PDA |
| IC trình điều khiển | COGSuggest HX8394F, JD9365D, ILI9881A, OTM1290A |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
HSD058BHW1-P00 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnHSD058BHW1-P00?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiHSD058BHW1-P00với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánHSD058BHW1-P00?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá