| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | AV101HDT-A10-28PE |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Công Đoàn Phương Tây |
AV101HDT-A10-28PE 10,1 inch 1280 * 720 màn hình LCD
AV101HDT-A10-28PE LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | AV101HDT-A10-28PE |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, Bộ |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 720, WXGA 145PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 223.68 ((W) × 125.82 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 247.86 ((W) × 160.65 ((H) × 11.49 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 700 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (tối đa) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | - |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | 9S3P WLED, không có tài xế |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit), 60 chân |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C |
AV101HDT-A10-28PE màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánAV101HDT-A10-28PE?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiAV101HDT-A10-28PEvới giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không? AV101HDT-A10-28PEbằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaAV101HDT-A10-28PE?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá