| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | KRS038AALBB-B22 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
KRS038AALBB-B22 3.8 inch 240 * 320 màn hình LCD màn hình LCD
KRS038AALBB-B22 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Kyocera |
| Mô hình P/N | KRS038AALBB-B22 |
| Kích thước đường chéo | 3.8" |
| Loại bảng | CSTN-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 240 ((RGB) × 320, QVGA 105PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 57.58 ((W) × 76.78 ((H) mm |
| Mở Bezel | 59.6 ((W) × 78.8 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 73 ((W) × 93.6 ((H) × 7.7 ((D) mm |
| Bề mặt | Chống chói, chống phản xạ |
| Độ sáng | 7 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 201 (Typ.) (RF) |
| góc nhìn | 25/25/30/35 (loại) ((CR≥2) |
| Chế độ hiển thị | STN, thường màu đen, phản xạ |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | 250/150 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | Màu 5%NTSC |
| Loại đèn | WLED, không có tài xế |
| Tần số | 75Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 45.0g |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Giao diện tín hiệu | Dữ liệu song song (1ch, 8-bit), 22 pinConnector |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| KRS038AALBB-B22 3.8 inch 240 * 320 màn hình LCD màn hình LCD | |
KRS038AALBB-B22 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu KRS038AALBB-B22 không?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp của đơn đặt hàng của tôi KRS038AALBB-B22?
A: Vâng, chúng tôi có thể, bạn có thể nói với chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: bảo hành LCD KRS038AALBB-B22 bao lâu?
A: 90 ngày.
Hỏi: Cô có thể kiểm tra tấm màn hình LCD KRS038AALBB-B22 trước khi vận chuyển không?
A: Vâng, tất nhiên, đừng lo lắng, sản phẩm của chúng tôi đã được kiểm tra trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá