TM060JVZG01 6,0 inch 800 * 1280 màn hình LCD màn hình LCD
Tên thương hiệu: TIANMA
Số mẫu: TM060JVZG01
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Model Name:
TM060JVZG01
Kích thước đường chéo:
6.0"
Panel Type:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
800(RGB)×1280, WXGA 251PPI
Pixel Format:
RGB Vertical Stripe
Active Area:
80.76(W)×129.216(H) mm
Designed For:
Healthcare
Frequency:
60Hz
Color Depth:
16.7M 70%NTSC
Work Mode:
SFT, Normally Black, Transmissive
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
TM060JVZG01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu TiANMA
Mô hình P/N TM060JVZG01
Kích thước đường chéo 6.0"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 800 ((RGB) × 1280, WXGA 251PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 80.76 ((W) × 129.216 ((H) mm
Mở Bezel -
Phân đồ (mm) 970,99 × 156 × 6,5 (H × V × D)
Điều trị Antiglare (Haze 1%)
Độ sáng 350 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 800: 1 (Typ.) (TM)
góc nhìn 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10)
Phản ứng 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms
Tầm nhìn tốt tại Đối xứng
Chế độ làm việc SFT, thường là màu đen, truyền
Độ sâu màu sắc 16.7M 70%NTSC
Đèn hậu 8S2PWLED, 30K giờ, Không lái xe
Vật thể TBD
Sử dụng cho Chăm sóc sức khỏe
Tỷ lệ làm mới 60Hz
Màn hình cảm ứng PCAP, I2C
Loại tín hiệu MIPI (4 đường dữ liệu), 45 pinFPC
Cung cấp điện áp 1.8/5.2/-5.2V (Loại) ((VDDI/AVDD/AVEE)
TM060JVZG01 Thông số kỹ thuật màn hình LCD:
Đảm bảo chất lượng:
TM060JVZG01 LCD Panel Xuất và Gói:
TM060JVZG01 6,0 inch 800 * 1280 màn hình LCD màn hình LCD 0
TM060JVZG01 Thông tin vận chuyển màn hình LCD:
Thực hành vận chuyển tiêu chuẩn:
Thời gian xử lý:
Yêu cầu thông tin liên lạc:
Chú ý ️ Các tùy chọn vận chuyển nhanh:
TM060JVZG01 Chính sách hoàn trả màn hình LCD:
TM060JVZG01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?TM060JVZG01bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa của tôiTM060JVZG01?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.via DHL,UPS,Fedex và EMS.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnTM060JVZG01?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi không tìm thấy màn hình LCD tôi đang tìm kiếm trên trang web, tôi nên làm gì?
A: Bạn có thể cho chúng tôi một số hình ảnh, chúng tôi có rất nhiều LCD ra khỏi kệ.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâuTM060JVZG01?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%