| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | TM080JDHP95-00 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
KRS038AA0AN-G25 3,8 inch 240 * 320 màn hình LCD màn hình LCD
KRS038AA0AN-G25 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Kyocera |
| Mô hình P/N | KRS038AA0AN-G25 |
| Kích thước đường chéo | 3.8" |
| Loại bảng | CSTN-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 240 ((RGB) × 320, QVGA 105PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 57.58 ((W) × 76.78 ((H) mm |
| Mở Bezel | 59.58 ((W) × 78.78 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 70.9 ((W) × 89.5 ((H) × 3 ((D) mm |
| Độ sáng | - |
| góc nhìn | 30/40/50/50 (Loại) ((CR≥2) |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Hiển thị màu sắc | Màu sắc |
| Tần số | 75Hz |
| Trọng lượng | 27.0g |
| Bề mặt | Nhấp nháy (sương mù 0%) |
| Tỷ lệ tương phản | 101 (Typ.) (RF) |
| Chế độ hiển thị | STN, thường màu đen, phản xạ |
| Thời gian phản ứng | 250/150 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Giao diện tín hiệu | Dữ liệu song song (1ch, 8-bit), 22 pinFPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| KRS038AA0AN-G25 3,8 inch 240 * 320 màn hình LCD màn hình LCD | |
KRS038AA0AN-G25 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
Hỏi: Bảo hành LCD KRS038AA0AN-G25 bao lâu?
A: 90 ngày.
Hỏi: Bạn có thể kiểm tra bảng điều khiển LCD KRS038AA0AN-G25 trước khi vận chuyển?
A: Vâng, tất nhiên, đừng lo lắng, sản phẩm của chúng tôi đã được kiểm tra trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu KRS038AA0AN-G25 không?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp của đơn đặt hàng của tôi KRS038AA0AN-G25?
A: Vâng, chúng tôi có thể, bạn có thể nói với chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá