| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | ZE050NA-01U |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
ZE050NA-01U 5.0 inch 800 * 480 màn hình LCD màn hình hiển thị
ZE050NA-01U LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | ZE050NA-01U |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOG |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 188PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 108 ((W) × 64,8 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 115.6 ((W) × 74.38 ((H) × 1.42 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| góc nhìn | 70/70/50/70 (loại) ((CR≥10) |
| Độ dày tấm | 0.40+0.40 mm |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 50% NTSC |
| Trọng lượng | 26.0g (Loại) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 10/15 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Sự truyền nhiễm | 4.41% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Được thiết kế cho | Điện thoại video |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG Tích hợp 1 nguồn + 1 chip cổng |
| Loại giao diện | RGB song song (1 ch, 8-bit)50 pin FPC |
| Cung cấp điện | 3.3/10.4/15/-8.0V (Loại) (DVDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
ZE050NA-01U LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Q: Bao lâu bảo hành củaZE050NA-01U?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnZE050NA-01U?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiZE050NA-01U?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?ZE050NA-01Ubằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá