11.6 inch 1366*768 NV116WHM-A20 màn hình LCD
Tên thương hiệu: BOE
Số mẫu: NV116WHM-A20
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Model Name:
NV116WHM-A20
Diagonal Size:
11.6"
Resolution:
1366(RGB)×768, WXGA 135PPI
Khu vực hoạt động:
256,125(W)×144(H) mm
Đánh dấu Dim.:
278 ((W) × 171.55 ((H) × 4.9 ((D)
Treatment:
Hard coating (7H)
Contrast Ratio:
500 : 1 (Typ.) (TM)
Viewing Angle:
80/80/80/80 (Typ.)(CR≥10)
Application:
Laptop
Touchscreen:
PCAP, Optical Bonding, I²C
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
NV116WHM-A20 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu BOE
Mô hình P/N NV116WHM-A20
Kích thước đường chéo 11.6"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1366 ((RGB) × 768, WXGA 135PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 256.125 ((W) × 144 ((H) mm
Mở Bezel -
Phân đồ (mm) 278 ((W) × 171.55 ((H) × 4.9 ((D)
Độ sáng 200 (Typ.) ((cd/m2)
góc nhìn 80/80/80/80 (loại)
Tầm nhìn tốt tại Đối xứng
Độ sâu màu sắc 262K 50% NTSC
Hình dạng phác thảo Mỏng (PCBA phẳng, T≤3,2mm)
Tỷ lệ làm mới 60Hz
Điều trị Lớp phủ cứng (7H)
Tỷ lệ tương phản 500: 1 (Typ.) (TM)
Chế độ làm việc ADS, thường là màu đen, truyền
Phản ứng 30 (Typ.) ((Tr+Td) ms
Đèn hậu 6S4P WLED, 15K giờ, với LED Driver
Sử dụng cho Máy tính xách tay
Màn hình cảm ứng PCAP, kết nối quang học, I2C
Loại tín hiệu eDP (1 làn đường), eDP1.2, HBR1 (2.7G / làn đường), 40 pin Connector
Cung cấp điện áp 3.3V (Typ.)
Tối đa. Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C
Màn hình LCD NV116WHM-A20
NV116WHM-A20 thanh toán màn hình LCD:
NV116WHM-A20 LCD Panel Xuất và gói:
11.6 inch 1366*768 NV116WHM-A20 màn hình LCD 0
NV116WHM-A20 màn hình LCD
NV116WHM-A20 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Anh thử tấm LCD được không?NV116WHM-A20trước khi vận chuyển?
A: Vâng, tất nhiên, đừng lo lắng, sản phẩm của chúng tôi đã được kiểm tra trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu không?NV116WHM-A20?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp của đơn đặt hàng của tôiNV116WHM-A20?
A: Vâng, chúng tôi có thể, bạn có thể nói với chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Bao lâu bảo hành của LCDNV116WHM-A20?
A: 90 ngày.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%