| Tên thương hiệu: | Chimei Innolux |
| Số mẫu: | M220ZGE-P02 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M220ZGE-P02 22.0 inch 1680 * 1050 màn hình LCD cho màn hình máy tính để bàn
M220ZGE-P02 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Chimei Innolux |
| Mô hình P/N | M220ZGE-P02 |
| Kích thước đường chéo | 22.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1680 ((RGB) × 1050, WSXGA + 90PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 473.76 ((W) × 296.1 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 485.26 ((W) × 307.6 ((H) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 1.3/1.7 (Loại) (Tr/Td) |
| góc nhìn | 85/85/80/80 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu kính | - |
| Khả năng truyền | 6.23% (Typ.) (với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 74% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 458/504g (Loại./Tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 75Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| IC trình điều khiển | COF Xây dựng trong chip COF nguồn 5 + 3 cổng COG |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
M220ZGE-P02 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiM220ZGE-P02với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Bao lâu bảo hành củaM220ZGE-P02?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnM220ZGE-P02?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.M220ZGE-P02Bây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá