A190EN02 V0 màn hình màn hình LCD mới gốc 19.0 inch 1280 * 1024
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: A190EN02 V0
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
A190EN02 V0
Kích thước đường chéo:
19.0"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1280(RGB)×1024, SXGA 86PPI
Định dạng pixel:
sọc dọc RGBW
Khu vực hoạt động:
376,32(Rộng)×301,056(Cao) mm
Ứng dụng:
Màn hình máy tính để bàn
Độ sâu màu sắc:
16.7M 73%NTSC
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
A190EN02 V0 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu AUO
Mô hình P/N A190EN02 V0
Kích thước đường chéo 19.0"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 86PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 376.32 ((W) × 301.056 ((H) mm
Mở Bezel 380.3 ((W) × 305.1 ((H) mm
Kích thước phác thảo 396 ((W) × 324 ((H) × 16,8 ((D) mm
Độ sáng 350 cd/m2 (Typ.)
góc nhìn 80/80/80/80 (loại)
Nhìn tốt nhất -
Hiển thị màu sắc 16.7M 73%NTSC
Tần số 60Hz
Trọng lượng 2.00Kgs (Typ.)
Bề mặt Glare (Haze 0%), Hard coating (3H)
Tỷ lệ tương phản 10001 (Typ.) (TM)
Chế độ hiển thị TN, thường màu trắng, truyền
Thời gian phản ứng 3.6/1.4 (Loại) ((Tr+Td)
Loại đèn 4 PC CCFL, 30K giờ, không có tài xế
Màn hình chạm Không có
Ứng dụng Màn hình máy tính để bàn
Giao diện tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin
Điện áp đầu vào 5.0V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
A190EN02 V0 Màn hình LCD Về chúng tôi:
A190EN02 V0 LCD Panel Xuất và gói:
A190EN02 V0 màn hình màn hình LCD mới gốc 19.0 inch 1280 * 1024 0
A190EN02 V0 Màn hình LCD về vận chuyển:
A190EN02 V0 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánA190EN02 V0?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnA190EN02 V0?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
A190EN02 V0 màn hình LCD Liên hệ với chúng tôi:
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%