| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM215WF4-tll1 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
KCS038AA1AJ-G21 3.8 inch 240 * 320 màn hình LCD màn hình hiển thị LCD
KCS038AA1AJ-G21 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Kyocera |
| Mô hình P/N | KCS038AA1AJ-G21 |
| Kích thước đường chéo | 3.8" |
| Loại bảng | CSTN-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 240 ((RGB) × 320, QVGA 105PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 57.58 ((W) × 76.78 ((H) mm |
| Mở Bezel | 59.6 ((W) × 78.8 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 73 ((H) × 94 ((V) × 7.4 ((D) mm |
| Điều trị | Nhấp nháy (sương mù 0%) |
| Độ sáng | 100 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 171 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | 250/150 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 50/50/50/50 (Loại) ((CR≥2) |
| Chế độ hoạt động | STN, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | Màu 24%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [1 bộ], 40K giờ, tùy chọn |
| Trọng lượng | 65.0g (Loại) |
| Được thiết kế cho | Công nghiệp |
| Tỷ lệ khung hình | 75Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | Dữ liệu song song (1ch, 8-bit), 22 pin FPC |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| KCS038AA1AJ-G21 3.8 inch 240 * 320 màn hình LCD màn hình hiển thị LCD | |
KCS038AA1AJ-G21 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
KCS038AA1AJ-G21 LCD Panel FAQ:
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Q: Sự khác biệt giữa bảng điều khiển LCD gốc và màn hình LCD tương thích là gì?
A: Chức năng giống nhau, tất nhiên chất lượng và tuổi thọ của LCD gốc tốt hơn so với LCD tương thích.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu KCS038AA1AJ-G21 không?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Hỏi: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá