| Tên thương hiệu: | YONGS |
| Số mẫu: | JSY-368I1 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Bản gốc trong Sổ 52.0 inch LC520WU2-SLA2 màn hình hiển thị LCD
LC520WU2-SLA2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LC520WU2-SLA2 |
| Kích thước đường chéo | 52" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 42PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1152 ((W) × 648 ((H) mm |
| Mở Bezel | 1160.0(W) ×656.0(H) mm |
| Phân đồ (mm) | 1236 × 719.2 × 62.5 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (Min.) |
| Phản ứng | 8 (Typ.) ((MPRT) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | S-IPS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 1.07B 92%NTSC |
| Đèn hậu | CCFL, 30K giờ, với Inverter |
| Vật thể | 23.0/24.2Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Sử dụng cho | Máy TV |
| Tỷ lệ làm mới | 120Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (4 ch, 10-bit), 92 pin |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| Bản gốc trong Sổ 52.0 inch LC520WU2-SLA2 màn hình hiển thị LCD | |
LC520WU2-SLA2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LC520WU2-SLA2 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLC520WU2-SLA2 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LC520WU2-SLA2?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLC520WU2-SLA2với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá