| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | M241HTN01.2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M241HTN01.2 Màn hình LCD 1920*1080 24.1 inch
M241HTN01.2 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M241HTN01.2 |
| Kích thước đường chéo | 24.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 91PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 535.68 ((W) × 298.08 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 552.49 ((H) × 319.58 ((V) × 13.95 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 1.7/0.8 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 85/85/80/80 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 99%sRGB |
| Nguồn ánh sáng | WLED [16S4P], 30K giờ, W/O Driver |
| Trọng lượng | 1.75Kgs (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Tỷ lệ khung hình | 540Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (8 làn đường), HBR2 (5,4G/ làn đường), 51 chân |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
M241HTN01.2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M241HTN01.2 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?M241HTN01.2bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaM241HTN01.2 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaM241HTN01.2 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá