| Tên thương hiệu: | Chimei Innolux |
| Số mẫu: | M190CGE-L23 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M190CGE-L23 M190CGE-L23 M190CGE-L23 M190CGE-L23
M190CGE-L23 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Chimei Innolux |
| Mô hình P/N | M190CGE-L23 |
| Kích thước đường chéo | 19.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1440 ((RGB) × 900, WXGA + 89PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 408.24 ((W) × 255.15 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 428 ((W) × 278 ((H) × 11 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 6001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 1.5/3.5 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 45/45/20/45 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [9S4P], 50K giờ, lái xe W/O |
| Trọng lượng | 10,54±0,07g |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 75Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit) 30 pin Connector |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
M190CGE-L23 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
M190CGE-L23 LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaM190CGE-L23?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiM190CGE-L23?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?M190CGE-L23bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choM190CGE-L23?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
ống dẫn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá