| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | F-51553GNBJ-LW-AEN |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Đĩa hiển thị màn hình LCD 15,6 inch mới NV156FHM-N4S
NV156FHM-N4S LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | NV156FHM-N4S |
| Kích thước đường chéo | 15.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 141PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 344.16 ((W) × 193.59 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 350.66 ((H) × 214.75 ((V) × 3.2 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 20 (Typ.) ((Tr+Tf) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | HADS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.2M 45% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [11S4P], 15K giờ, với trình điều khiển LED |
| Phong cách biểu mẫu | Mỏng (PCBA phẳng, T≤3,2mm) |
| Được thiết kế cho | Máy tính xách tay |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (2 Lanes), eDP1.2, HBR1 (2.7G/lane), 30 pinConnector |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
NV156FHM-N4S màn hình LCD
![]()
Q: Làm thế nào để thanh toán NV156FHM-N4S?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng ngay bây giờ,khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa of NV156FHM-N4S?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôi NV156FHM-N4Svới giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 bảo hành vài ngày.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá