| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | F-51320GNY-LY-AFN |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
NV156FHM-N4T 15.6 inch 1920 * 1080 màn hình hiển thị LCD
NV156FHM-N4T LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | NV156FHM-N4T |
| Kích thước đường chéo | 15.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 141PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 344.16 ((W) × 193.59 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 344.16 ((W) × 193.59 ((H) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 20 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K 45%NTSC |
| Đèn hậu | 11S4PWLED, 15K giờ, với LED Driver |
| Hình dạng phác thảo | Mỏng (PCBA cong, T≤3.0mm) |
| Sử dụng cho | Máy tính xách tay |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | eDP (2 làn đường), eDP1.2, HBR1 (2.7G / làn đường), 30 pin Connector |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
NV156FHM-N4T LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôi NV156FHM-N4T?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnNV156FHM-N4T?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không? NV156FHM-N4Tbằng thẻ tín dụng?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá